10c1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10c1

Top posting users this week
No user

Top posting users this month
No user

Latest topics

» Liều quá ! !
by ßu*o*j Sat Oct 08, 2011 10:38 pm

» GIẬN MỘT NGỪỜI
by snowy Thu Oct 06, 2011 8:45 pm

» 19 điều cần thiết cho bạn thêm trưởng thành
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 10:15 am

» 20 điều về bạn
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 10:12 am

» ..........YOU & ME..........
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 10:10 am

» sinh nhật pe' pik
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 10:05 am

» ảnh chi " tự sướng"
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 9:59 am

» chờ...........
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 9:57 am

» những lời mún nói....
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 9:56 am

» Nó ở chính bạn...
by lamthienthy...3@ Sun Oct 02, 2011 9:54 am

» mô phật:anh yêu em
by ßu*o*j Fri Sep 30, 2011 7:52 pm

» mật ngữ 12 chòm sao
by snowy Sat Sep 17, 2011 7:54 pm

» tên của bạn được đánh vần như thế nào???
by snowy Sat Sep 17, 2011 7:26 pm

» mua thuốc bắc...................
by ßu*o*j Sat Sep 10, 2011 2:34 pm

» khoe khoang....................
by ßu*o*j Sat Sep 10, 2011 2:27 pm

» cười đi nào..............
by ßu*o*j Sat Sep 10, 2011 2:26 pm

» ko cưòi cũng fai? cưòi
by ßu*o*j Sat Sep 10, 2011 2:16 pm

» cung cấp ngày sinh nhật của các mem C1 đi.
by ßu*o*j Sat Sep 03, 2011 9:52 pm

» 1 câu chuyện cảm động và 1 bài hát hay
by snowy Sat Aug 20, 2011 7:53 pm

» cố vấn.................
by ßu*o*j Sat Aug 20, 2011 2:21 pm

You are not connected. Please login or register

Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!!

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Empty Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Wed Apr 06, 2011 10:44 am

that_why

that_why

Thành viên 4 sao
Thành viên 4 sao

Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Happyday39
Tớ thik' cậu.....
3 chữ ngắn nhĩ nhưng khó nói wa'' , tớ mún hét thật t0 la thật lớn ,tớ mún cả thế giới pýz tớ thíc cậu thíc cậu.. và thíc cậu!!!! Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! X1pc_jqddVOWRng074b8ncrNrmXBB7Hs-1Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! X1pc_jqddVOWRng074b8ncrNrmXBB7Hs-1Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! X1pc_jqddVOWRng074b8ncrNrmXBB7Hs-1

Cậu pýz k0?Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! 0e8fc8ee
-Hạnh phúc... Đôi khi đơn giản đến nỗi... Chúng ta không nhận ra... Vì chúng ta mơ ước 1 hạnh phúc quá hoàn hảo... ...........
-Hạnh phúc đôi khi đến thật nhanh nhưng đi cũng thật nhanh.......Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! B79487249
Và.....tớ thíc cậu.....tớ mún nói lắm ....Nhưng.....nó lại mún buông tay -ko mún nói nữa.
Bởi vì.....Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! 48713747f9e47809483

Đôi khi ... con người ta cần dừng lại ... dừng lại để rồi bước nhanh hơn ...

Đôi khi ... con người ta cần buông tay ... cần cho đi để rồi có nhiều hơn ...

Đôi khi ... con người ta cần khóc ... khóc thật lớn để rồi lại cười thật to ...

Đôi khi ... con người ta cần 1 mình ... 1 mình để biết có nhau là quan trọng như thế nào ...

nó chợt để ý đến mọi cử chỉ,hàng động của cậu ấy ,bất kể đâu có cậu ấy nó lại để mắt tới-bất kể là ở đâu....Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! 0fec2ffa74e72d8b9f51467c

Nếu... Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! 404675489d370639ef8
Nó... chỉ... thích một người...
Có thể nó sẽ.... chỉ nhớ thôi...
Hơi tiếc một chút nếu phải xa rời...
Buồn một tẹo... nếu người ấy yêu người khác.....
Thỉnh thoảng... bất giác.... nhớ ánh mắt, nụ cười.......

[ nHƯng ]
..............................

... Từ bây giờ tớ sẽ tập buông tay ...

Tập cho đi những gì tớmuốn giữ lấy ...

...để rồi từ đó ...

....Tớ sẽ nhận được nhiều hơn ...những thứ mà tớ nghĩ tớ sẽ ko bao giờ có đc cậu ạ...!!
Tớ sẽ trở lại là tớ
-Tớ đã khóc nhiều như chưa bao giờ tớ thử khóc thật to, thật lớn ...

-Để mọi người biết rằng tớđang buồn, lạnh & sợ như thế nào ...

..........Từ bây giờ tớ sẽ tập khóc trước đám đông !!!

-tớ sẽ khóc để mọi ngừơi quan tâm tớhơn ...

sẽ khóc để được yêu thương ...

..... rồi tớ sẽ lại cười
Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! 1159642386_459d0e33cc_oTớ....thík...cậu...ấy...!!!!! 1222489757_c8daeb06af_o
[ đÔi khi.......... tớ sẼ tẬp bUÔng tAY ]-cậu ạk

-‘๑’- Có những Tình iêu, ngỡ như là vĩnh cữu, mãi mãi. But rồi cũng chia tay nhau đi tìm con đường mới -‘๑’-

-‘๑’- Có những Lời nói, nói ra chĩ nghĩ là vu vơ. But có lẽ ng nghe sẽ nhớ đến suốt cã cuộc đời -‘๑’-

-‘๑’- Có những lời hứa. hứa, hứa, hứa và chĩ bít hứa. Hứa cho wa chuyện. Hứa như 1 đứa con nít. But có lẽ ng đc hứa sẽ đau lắm đấy. Đau vì những lời hứa xuôn đó đấy

-‘๑’- Có những tiếng cười, ng ta chĩ cho là vui vẽ như bình thường. But có ng lại cho đó là hạnh phúc mà cã đời ng đó chưa nhận đc -‘๑’-

-‘๑’- Có những giọt mưa, chĩ là mưa. But đối với ai đó... là nhớ nhung, là chua xót, là kí ức... và cũng là iêu thương -‘๑’-

-‘๑’- Có những giọt nước mắt, rơi ra 1 cách vô ích nghĩa. But nó vẫn cứ rơi. vẫn cứ khóc. Vì chĩ có nước mắt mong sẽ xoa dịu cơn đau cũa nó Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Z12004632

-‘๑’- Có những wá khứ, khi nhớ lại thì cười thật vui. But khi trỡ về hiện tại. Chợt thấy cô đơn, đau đớn vì thíu 1 thứ gì đó .......Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Gem2

-‘๑’- Có những tương lai, cố hy vọng nó tốt đẹp hơn hiện tại. Và lun lo sợ rằng tương lai sẽ như bây giờ vậy. Trống vắng cô đơn và lạnh lẽo ....Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Gem2

-‘๑’- Có những Nỗi đau, chưa bao giờ có được. Khi nó đến bất chợt, thì đau, có lẽ chĩ bít đau. Đau đến nỗi chữ đau cũng ko thể diễn tã đc ..Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Gem2

-‘๑’- Có những Sai lầm, dù bít là sai. Thế mà vẫn làm. Vì iêu. Vì thương. Vì nhớ. Để rồi... ko bao giờ có thể sửa chữa đc ....Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Gem2

-‘๑’- Có những Chờ đợi, dù chẵng bít đợi vì cái gì? Đợi ai? Và đợi để làm gì. Thế mà vẫn cứ đợi đấy .....Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Gem2

-‘๑’- Có những Tiếc nuối, mà cã đời này ko thể làm lại đc....Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! Gem2

-‘๑’- Có những Giây phút, tuyệt vọng, bế tắc, cố tìm cho mình 1 lối đi. But tại sao ko nghĩ là cứ tạm đứng yên 1 chỗ......Phải k0 cậu.....???

Tớ....thík...cậu...ấy...!!!!! 0308jw9

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]